Ôn luyện TĐN – Ngày 46 – Toán Logic

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký, nếu chưa có tài khoản, để có thể biết đáp án và lưu lại kết quả các lần trả lời trong tài khoản nhằm theo dõi sự phát triển năng lực bản thân.

 

 

1. An apple pie and a plum (mận) pie together cost 50.000. A plum pie and a banana pie together cost 60.000. A banana pie and an apple pie together cost 70.000. How much does each plum pie cost?

 


 

Hãy ôn tập theo kế hoạch luyện thi với bộ 25 đề luyện thi ngay từ bây giờ để rèn luyện năng lực và chuẩn bị tâm lý tự tin với kỳ thi Khảo sát năng lực bằng tiếng Anh vào lớp 6 Trần Đại Nghĩa TP.HCM – 2020

Số lượt luyện bộ đề

4 bình luận về “Ôn luyện TĐN – Ngày 46 – Toán Logic”

    1. Chào em,

      Không biết em là học sinh lớp 12 hay là học sinh lớp 5 vậy? Vì trên website có 2 mục ôn tập, 1 là cho học sinh lớp 12 đang ôn luyện ĐGNL vào đại học, 1 là cho học sinh lớp 5 ôn luyện vào Trường chuyên Trần Đại Nghĩa TP.HCM. Câu hỏi em đang làm là dành cho các em học sinh lớp 5. Em cho thầy biết thông tin để thầy hỗ trợ em nhé.

      Cảm ơn em.

Bình luận hoặc đặt câu hỏi...
(Lưu ý: 1. Để nhận đáp án, bạn hãy đăng nhập/đăng ký miễn phí khi làm trắc nghiệm.
2. Câu hỏi cần nêu rõ, chi tiết ý muốn hỏi để chúng tôi có thể trả lời nhanh chóng.)